P502379 |  Lọc dầu nhiên liệu KOBELCO LS02P0102R100
    Hãng sản xuất: Donaldson
    Xuất xứ : Indonesia
    Thông số kỹ thuật:
    Outer Diameter    60 mm (2.36 inch)
    Inner Diameter    16 mm (0.63 inch)
    Length    136 mm (5.35 inch)
    Efficiency 50%    8 micron
    Efficiency Beta 75    12 micron
    Collapse Burst    6.9 bar (100 psi)
LIÊN HỆ ĐẶT HÀNG
Hãng sản xuất: Donaldson
Xuất xứ : Indonesia
Thông số kỹ thuật:
Length    136 mm (5.35 inch)
Efficiency 50%    8 micron